Grade 3 Kiswahili – 50-100 Quiz

1. Andika tarakimu. Sitini na sita

66
99
69
96
Explanation:

2. Andika tarakimu kwa maneno. 88

Tisini na nane.
Themanini na nane.
Thelathini na nane.
Arubaini na nane.
Explanation:

3. Andika tarakimu. Hamsini na saba __

57
45
65
75
Explanation:

4. Andika 90 kwa maneno.

tisini
themanini
sitini
sabini
Explanation:

5. Andika 72 kwa maneno.

Sabini na mbili
hamsini na mbili
arubaini na mbili
sitini na mbili
Explanation:

6. Andika 100 kwa maneno

hamsini
tisini
mia mbili
mia moja
Explanation:

7. Tarakimu ngapi zinapatikana katika namba 5862?

6
2
3
4
Explanation:

Tarakimu zinapatikana katika namba 5862 ni 4; 5, 8, 6, na 2.

8. Watu wangapi wanatawala Kenya?

5
3
1
2
Explanation:

Kenya inatawaliwa na rais na naibu wake, hivyo watu 2 wanatawala Kenya.

9. Ni namba gani ifuatayo baada ya 7?

9
11
5
8
Explanation:

Baada ya 7 ni 8,9,10,11.

10. Je, 15 ni namba pamoja au namba moja na nyingine?

Namba pamoja
Namba moja na nyingine
Hakuna
Haijulikani
Explanation:

15 ni kumi na tano, ikimaanisha kumi na namba moja.

11. Ni namba gani kabla ya 20?

19
18
22
21
Explanation:

Zifuatazo baada ya 19 ni 20, 21, 22, 23...

12. Je, 30 ni namba ya wanyama?

Wanyama niaka
La
Ndio
Inategemea
Explanation:

30 ni namba na sio jina la wanyama kama paka, mbwa, nk.

13. Je, namba kubwa kuliko 56 ni 60 au 64?

56
64
50
60
Explanation:

64 ni kubwa kuliko 56 kwa sababu inayo nenefu zaidi ya 60.

14. Je, 39 ni namba ya ukurasa au namba?

Namba ya ukurasa
Namba
Hakuna
Inategemea
Explanation:

39 ni namba, na haihusiani na ukurasa.

15. Ni namba gani inafuata baada ya 50?

60
45
51
55
Explanation:

Baada ya 50 inafuata 51, 52, 53, 54, 55...

16. Je, namba 42 ina namba 4 mara ngapi?

1
4
3
2
Explanation:

Namba 42 ina namba moja ya 4 katikati na nyingine mwanzoni.

17. Ni namba gani ndogo kuliko 30?

25
40
35
15
Explanation:

Namba 15 ni ndogo kuliko 30 kwa 15 ni ndani ya 30.

🔐 Login Required

Login to attempt quizzes and track your performance

Login