Grade 4 Kiswahili – Viwakilishi Quiz

1. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyinyi, Yeye, Wao, Mimi
Sisi, Yeye, Wao, Mimi
Shida, Maji, Kitabu, Chakula
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

2. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Kitabu, Kalamu, Watoto, Wao

Kitabu, Kalamu
Kalamu, Watoto
Kitabu, Watoto
Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

3. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Sisi, Wao, Mimi, Ninyi
Wetu, Wangu, Yake, Yenu
Shamba, Mto, Bahari, Jua
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

4. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Shamba, Mto, Wao, Miti

Shamba, Mto
Wao
Miti
Wao, Miti
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

5. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Wao, Ninyi, Mimi, Sisi
Yetu, Zenu, Yangu, Yake
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Kalamu, Madaftari, Watoto, Magazeti
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

6. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Kalamu, Walimu, Wao, Vitabu

Walimu
Kalamu, Vitabu
Kalamu, Walimu
Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

7. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Wao, Yeye, Sisi, Mimi
Wetu, Zetu, Yako, Yake
Penseli, Karatasi, Wanafunzi, Magazeti
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

8. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Yetu, Zetu, Yangu, Yako
Dawati, Kompyuta, Wanafunzi, Machapisho
Wao, Hawa, Mimi, Ninyi
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

9. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Mpira, Hawa, Zao, Wao

Mpira, Wao
Hawa, Zao
Wao
Mpira
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

10. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Yetu, Zetu, Yangu, Yako
Karatasi, Madaftari, Wanafunzi, Vitabu
Wao, Hawa, Mimi, Ninyi
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

11. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Mchele, Hawa, Zao, Wao

Mchele, Wao
Wao
Hawa, Zao
Mchele
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

12. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Wao, Yeye, Sisi, Mimi
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Kalamu, Kompyuta, Wanafunzi, Magazeti
Yako, Yake, Yetu, Zao
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

13. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Miti, Hawa, Zao, Wao

Wao
Hawa, Zao
Miti
Miti, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

14. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Sisi, Wao, Mimi, Ninyi
Yako, Yetu, Zao, Zetu
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Kizuri, Chakula, Walimu, Darasani
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

15. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Maji, Hawa, Zao, Wao

Hawa, Zao
Maji
Wao
Maji, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

16. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Wao, Hawa, Mimi, Ninyi
Yako, Yangu, Yake, Yetu
Gari, Pikipiki, Gari, Pikipiki
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

17. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Ndege, Hawa, Zao, Wao

Ndege, Wao
Ndege
Hawa, Zao
Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

18. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Wanafunzi, Walimu, Darasani, Vitabu
Wao, Yeye, Sisi, Mimi
Yako, Yangu, Yake, Yetu
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

19. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Chakula, Hawa, Zao, Wao

Chakula
Hawa, Zao
Wao
Chakula, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

20. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Yako, Yake, Zake, Zetu
Vitabu, Madaftari, Wanafunzi, Magazeti
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Wao, Hawa, Mimi, Ninyi
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

21. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Daktari, Hawa, Zao, Wao

Wao
Daktari
Hawa, Zao
Daktari, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

22. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Yetu, Zetu, Yako, Yake
Wao, Yeye, Sisi, Mimi
Shule, Maduka, Wanafunzi, Majengo
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

23. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Bahari, Hawa, Zao, Wao

Hawa, Zao
Wao
Bahari
Bahari, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

24. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Wao, Hawa, Mimi, Ninyi
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Yako, Yangu, Yako, Yetu
Vitabu, Karatasi, Madaftari, Wanafunzi
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

25. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Keki, Hawa, Zao, Wao

Hawa, Zao
Wao
Keki
Keki, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.

26. Ni viwakilishi vipi katika orodha ifuatayo?

Wao, Yeye, Sisi, Mimi
Yetu, Zetu, Yako, Yake
Nyumba, Gari, Mkate, Ndege
Baiskeli, Magari, Vyombo, Pikipiki
Explanation:

Viwakilishi katika orodha hiyo ni yetu, zetu, yako, yake, vinavyotumika kuonyesha kumiliki kitu au kuwa na uhusiano na kitu.

27. Chagua kati ya maneno haya ni viwakilishi: Miti, Hawa, Zao, Wao

Wao
Miti
Hawa, Zao
Miti, Wao
Explanation:

Wao ni kiwakilishi kinachotumika kuelezea watu au kundi la watu.